
Gbigbe igbanuA n lo o ni ibi iwakusa, iṣẹ irin, edu, gbigbe, agbara omi, ile-iṣẹ kemikali ati awọn ẹka miiran nitori awọn anfani rẹ ti agbara gbigbe nla, eto ti o rọrun, itọju ti o rọrun, idiyele kekere, ati agbara agbaye ti o lagbara. Awọn iṣoro ti gbigbe belt yoo ni ipa taara lori iṣelọpọ. Nkan yii pin awọn iṣoro ti o wọpọ ati awọn okunfa ti o ṣeeṣe ninu iṣẹ ti gbigbe belt.
1. Bẹ́líìtì ìgbálẹ̀ náà yà síyiyi iru
Àwọn ohun tó lè fà á: a. Idler ti di mọ́lẹ̀; b. Àkójọ àwọn ohun èlò tí a gé; c. Àìtó ìwọ̀n tó yẹ; d. Ìkójọ àti fífún ohun èlò tí kò tọ́; e. Àwọn ohun èlò tí kò ṣiṣẹ́ dáadáa, àwọn rollers àti conveyors kò sí ní àárín.
2. Bẹ́líìtì ìgbálẹ̀ náà máa ń yà ní gbogbo ìgbà
Àwọn ohun tó lè fa: a. Ẹ̀rù díẹ̀; b. Ìkójọpọ̀ àwọn ohun èlò tí a fi ń kó nǹkan jọ; c. Aláìdúró náà kò dúró dáadáa; d Ẹ̀gbẹ́ kan ti bẹ́líìtì agbérù náà wà lábẹ́ ìyípadà; e. Ìkó ẹrù tí kò tọ́ àti fífún nǹkan; f. Àwọn aláìṣiṣẹ́, àwọn rólù àti àwọn agbérù kò sí ní àárín ìlà.
3. Apakan ti beliti gbigbe naa yapa ni aaye eyikeyi
Àwọn ohun tó lè fà á: a. Iṣẹ́ tí kò dára fún ìsopọ̀ ìfọ́mọ́ra bẹ́líìtì amúlétutù àti yíyan ohun tí kò tọ́ fún ìdè ẹ̀rọ; b. Ìfọ́mọ́ra etí; c. Bẹ́líìtì amúlétutù náà tẹ̀.
4. Bẹ́líìtì ìgbálẹ̀ náà yà sí ibi tí a ti ń yípo orí rẹ̀
Àwọn ohun tó lè fà á: a. Àwọn ohun èlò tí kò ṣiṣẹ́ dáadáa, àwọn ohun èlò tí a fi ń yípo àti àwọn ohun èlò tí a fi ń gbé nǹkan kiri kò sí ní àárín; b. Àkójọ àwọn ohun èlò tí a fi ń kó nǹkan jọ; c. Ojú rọ́bà tí a fi ń gbé ìlù náà gbó; d. A kò fi ẹ̀rọ náà sí ibi tí kò yẹ.
5. Bẹ́líìtì agbérù náà yí padà sí ẹ̀gbẹ́ kan ní gbogbo apá kan lórí ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn aláìṣiṣẹ́ pàtó kan
Àwọn ohun tó lè fà á: a. Àwọn ohun èlò tí kò ṣiṣẹ́ dáadáa, àwọn ohun èlò tí a fi ń yípo àti àwọn ohun èlò tí a fi ń gbé nǹkan kiri kò sí ní àárín; b. A kò fi ẹ̀rọ tí a fi ń gbé nǹkan náà sí ibi tí kò yẹ; c. Àkójọ àwọn ohun èlò tí a fi ń tọ́jú nǹkan.
6. Ìyọ̀ ìgbànú
Àwọn ohun tó lè fà á: a. Idler ti di mọ́lẹ̀; b. Àkójọpọ̀ àwọn ohun èlò tí a fi ń kó nǹkan jọ; c. Ojú rọ́bà tí a fi ń yípo náà ti bàjẹ́; d. Àìtó ìwọ̀n tó yẹ kí a fi rọ́lù; e. Àìtó ìfọ́mọ́ra láàárín bẹ́líìtì amúlétutù àti amúlétutù.
7. Bẹ́líìtì ẹ̀rọ amúlétutù máa ń yọ́ nígbà tí wọ́n bá ń bẹ̀rẹ̀ iṣẹ́ náà
Àwọn ohun tó lè fà á: a. Àìtó ìfọ́mọ́ra láàárín bẹ́líìtì amúgbá àti rólà; b. Àìtó ìwọ̀n tó tó; c. Ojú rọ́bàìlùó ti gbó; d. Bẹ́líìtì ọkọ̀ náà kò lágbára tó.
8. Gígùn bẹ́líìtì jù
Àwọn ohun tó lè fa: a. Ìfúnpá tó pọ̀ jù; b. Bẹ́líìtì agbérò kò lágbára tó; c. Ìkójọpọ̀ àwọn ohun èlò tí a fi ń kó nǹkan jọ; d. Ìwúwo tó wà lórí ẹ̀rọ náà pọ̀ jù; e. Iṣẹ́ tí kò ní í ṣiṣẹ́ pẹ̀lú ìrólé oníwakọ̀ méjì; f. Ìbàjẹ́ tí àwọn ohun èlò kẹ́míkà, ásíìdì, ooru àti ìfọ́ ojú ilẹ̀ ń fà.
9. Bẹ́líìtì ìgbálẹ̀ náà ti fọ́ tàbí tú sílẹ̀ ní tàbí nítòsí ìdè náà
Àwọn ohun tó lè fà á: a. Agbára bẹ́líìtì amúlétutù kò tó; b. Ìwọ̀n bélíìtì amúlétutù náà kéré jù; c. Ìfúnpá tó pọ̀ jù; d. Ojú rọ́bà amúlétutù náà ti bàjẹ́; e. Ìwúwo tó yípadà náà tóbi jù; f. Àwọn ọ̀ràn àjèjì wà láàárín bẹ́líìtì amúlétutù àti bélíìtì náà; g. Iṣẹ́ ìwakọ̀ méjì tí kò ní ìṣọ̀kan; h. Isopọ̀ vulcanization ti bẹ́líìtì amúlétutù kò ṣiṣẹ́ dáadáa, a sì yan ìdè ẹ̀rọ náà lọ́nà tí kò tọ́.
10. Ìfọ́ egungun oríkèé tí a ti gé kúrò
Àwọn ohun tó lè fà á: a. Bẹ́líìtì ìgbálẹ̀ náà kò lágbára tó; b. Ìwọ̀n ìgbálẹ̀ náà kéré jù; c. Ìṣòro tó pọ̀ jù; d. Àwọn ọ̀ràn àjèjì wà láàárín bẹ́líìtì ìgbálẹ̀ náà àti ìgbálẹ̀ náà; e. Iṣẹ́ tí kò ní ìṣiṣẹ́pọ̀ ti ìgbálẹ̀ ìgbálẹ̀ méjì; f. Isopọ̀ ìgbálẹ̀ ìgbálẹ̀ náà kò ṣiṣẹ́ dáadáa, a sì yan ìgbálẹ̀ ìṣiṣẹ́ náà lọ́nà tí kò tọ́.
11. Rọ́bà tí ó bo òkè náà ti bàjẹ́ gidigidi, títí kan yíya, fífọ́, fífọ́ àti fífọ́ ọmú.
Àwọn ohun tó lè fa: a. Ìkójọpọ̀ àwọn ohun èlò tí a gé kúrò; b. Ìkójọpọ̀ tí kò tọ́ àti fífún àwọn ohun èlò tí a gé kúrò; c. Ìyára ìkójọpọ̀ tó jọra ga jù tàbí ó kéré jù; d. Ìpalára púpọ̀ ti ẹrù lórí ìdènà; e. Ìbàjẹ́ tí àwọn ohun èlò kẹ́míkà, ásíìdì, ooru àti ìfọ́ ojú ilẹ̀ ń fà.
12. Rọ́bà ìbòrí ìsàlẹ̀ náà ti bàjẹ́ gidigidi
Àwọn ohun tó lè fa: a. Idler ti di mọ́lẹ̀; b. Àkójọpọ̀ àwọn ohun èlò tí a fi ń kó nǹkan jọ; c. Ojú rọ́bà tí ìlù náà ti bàjẹ́; d. Àwọn nǹkan àjèjì wà láàárín bẹ́líìtì ìgbálẹ̀ àti rólà náà; e. Àìsí ìforígbárí tó wà láàárín bẹ́líìtì ìgbálẹ̀ àti rólà náà; f. Ìbàjẹ́ tí àwọn ohun èlò kẹ́míkà, ásíìdì, ooru àti àìrí ojú ilẹ̀ fà.
13. Eti beliti gbigbe ti bàjẹ́ gidigidi
Àwọn ohun tó lè fà á: a. Ẹ̀rù díẹ̀; b. Ẹ̀gbẹ́ kan ti bẹ́líìtì onírìnnà wà lábẹ́ ìfúnpá púpọ̀; c. Ìfúnpọ̀ tí kò tọ́ àti fífún ohun èlò; d. Ìbàjẹ́ tí àwọn ohun èlò kẹ́míkà, ásíìdì, ooru àti àwọn ohun èlò ojú ilẹ̀ tí ó le koko ń fà; e. Bẹ́líìtì onírìnnà jẹ́ onígun mẹ́rin; f. Ìkójọpọ̀ àwọn ohun èlò; g. Ìsopọ̀ ìfọ́mọ́ra ti bẹ́líìtì onírìnnà kò ṣiṣẹ́ dáadáa, a sì yan ìdè ẹ̀rọ náà lọ́nà tí kò tọ́.
14. Àwọn àmì ìfàmì àti àwọn ìfọ́ tí a fi ìlà sí wà nínú ìpele ìbòrí náà.
Àwọn okùnfà tó lè fà: ìbàjẹ́ tí àwọn ohun tó ní kẹ́míkà, ásíìdì, ooru àti àwọn ohun èlò tó ní ojú ilẹ̀ tó le koko bá fà.
15. Líle àti fífọ́ bẹ́líìtì conveyor
Àwọn ohun tó lè fa: a. Ìbàjẹ́ tí àwọn ohun tó ní kẹ́míkà, ásíìdì, ooru àti àwọn ohun èlò tó ní ojú ilẹ̀ tó le koko máa ń fà; b. Ìwọ̀n ìyípo náà kéré; c. Ojú rọ́bà tí ìyípo náà ti bàjẹ́.
16. Ìfọ́ àti ìfọ́ ti ìbòrí
Àwọn okùnfà tó lè fà: ìbàjẹ́ tí àwọn ohun tó ní kẹ́míkà, ásíìdì, ooru àti àwọn ohun èlò tó ní ojú ilẹ̀ tó le koko bá fà.
17. Àwọn ihò gígùn wà lórí ìbòrí òkè
Àwọn ohun tó lè fà á: a. Fífi ẹ̀gbẹ́ baffle síta tí kò tọ́ síta; b. Idler ti di mọ́lẹ̀; c. Àkójọ àwọn ohun èlò tí a fi ń kó nǹkan jọ; d. Ẹrù náà ní ipa púpọ̀ lórí ìdè náà.
18. Àlẹ̀mọ́ ìbòrí ìsàlẹ̀ ní àwọn ihò gígùn
Àwọn ohun tó lè fà á: a. Idler ti di mọ́lẹ̀; b. Àkójọpọ̀ àwọn ohun èlò tí a fi ń kó nǹkan jọ; c. Ojú rọ́bà tí a fi ń yípo náà ti bàjẹ́.
19. Ààlà ìdábùú náà ti bàjẹ́
Àwọn ohun tó lè fà á: a. Ìdènà tó pọ̀ jù fún àwọn aláìṣiṣẹ́; b. Ìwọ̀n ìyípadà ìpele náà tóbi jù.
Oju opo wẹẹbu:https://www.sinocalition.com/
Email: sale@sinocoalition.com
Foonu: +86 15640380985
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹsàn-22-2022


