Lẹ́yìn tí wọ́n ti ṣe àgbékalẹ̀ àwọn ẹ̀rọ ìtújáde ọkọ̀ akẹ́rù (Olympian® Drive Over, Titan® Rear Tip àti Titan dual entry truck unloader), Telestack ti fi ẹ̀rọ ìtújáde ọkọ̀ akẹ́rù kún àwọn ẹ̀rọ ìtújáde ọkọ̀ akẹ́rù rẹ̀.
Gẹ́gẹ́ bí ilé-iṣẹ́ náà ti sọ, àwọn ọkọ̀ akẹ́rù Telestack tuntun tí a gbé kalẹ̀ dá lórí àwọn iṣẹ́ ọnà tí a ti fi hàn pé wọ́n ti ṣe, èyí tí ó fún àwọn oníbàárà bíi àwọn olùṣiṣẹ́ ibi ìwakùsà tàbí àwọn agbanisíṣẹ́ láyè láti kó àwọn ohun èlò jáde láti inú àwọn ọkọ̀ akẹ́rù tí a fi ẹ̀gbẹ́ pamọ́.
Ètò pípé náà, tí a gbé kalẹ̀ lórí àwòṣe plug-and-play modular, ní gbogbo ohun èlò tí Telestack pèsè, tí ó ń fúnni ní àpò modular pípé tí a ti so pọ̀ fún ṣíṣí, ṣíṣàkójọ tàbí gbígbé onírúurú ohun èlò púpọ̀.
Bọ́ọ̀kì ẹ̀gbẹ́ náà ń jẹ́ kí ọkọ̀ akẹ́rù náà “yípo kí ó sì yípo” ní ìbámu pẹ̀lú agbára àpótí ìdọ̀tí, àti iṣẹ́ wúwo náà.ohun elo ifunni apronÓ fún ni agbára ìfúnni ní ìgbànú pẹ̀lú dídára ìfúnni ní ìgbànú. Ní àkókò kan náà, Olùfúnni Títaní Ohun Èlò Títaní ń lo ohun èlò ìfúnni ní ìgbànú tí ó lágbára láti rí i dájú pé a ń darí ìrìn àwọn ohun èlò tí a ń kó jáde láti inú ọkọ̀ akẹ́rù náà. Àwọn ẹ̀gbẹ́ hopper tí ó dúró ṣinṣin àti àwọn ìbòrí tí ó le koko ń ṣàkóso ìṣàn ohun èlò fún àwọn ohun èlò tí ó le koko jùlọ, àti pé ohun èlò pílánẹ́ẹ̀tì tí ó ga jùlọ lè ṣàkóso ohun èlò tí ń lù. Telestack fi kún un pé gbogbo àwọn ẹ̀rọ ní àwọn awakọ̀ iyara oníyípadà tí ó ń jẹ́ kí àwọn olùṣiṣẹ́ ṣàtúnṣe iyára náà ní ìbámu pẹ̀lú àwọn ohun èlò náà.
Nígbà tí a bá ti tú oúnjẹ tí a ti mú kúrò láti inú ẹ̀gbẹ́ ìjẹun, a lè gbé ohun èlò náà ní igun 90° sí radial telescopic stacker TS 52. Gbogbo ètò náà ni a ti so pọ̀, a sì le ṣe àtúnṣe Telestack fún ìdìpọ̀ àwọn ohun èlò pẹ̀lú ọwọ́ tàbí láìfọwọ́ṣe. Fún àpẹẹrẹ, radial telescopic conveyor TS 52 ní gíga ìtújáde ti 17.5 m àti agbára ẹrù tí ó ju 67,000 tons lọ ní igun gẹ̀rẹ́gẹ̀rẹ́ ti 180° (1.6 t/m3 ní igun ìsinmi ti 37°). Gẹ́gẹ́ bí ilé-iṣẹ́ náà ti sọ, nítorí iṣẹ́ telescopic ti radial telescopic stacker, àwọn olùlò le kó ẹrù tí ó tó 30% ju lílo radial stacker tí ó jẹ́ àṣà pẹ̀lú ariwo tí ó dúró ṣinṣin ti agbègbè kan náà lọ.
Olùdarí Títa Àgbáyé Telestack, Philip Waddell, ṣàlàyé pé, “Gẹ́gẹ́ bí a ti mọ̀, Telestack ni olùtajà kan ṣoṣo tó lè pèsè ojútùú pípé, orísun kan ṣoṣo, àti ọ̀nà àgbékalẹ̀ fún irú ọjà yìí, a sì ń gbéraga láti fetí sí àwọn oníbàárà wa. Àwọn oníṣòwò wa ní Australia, a tètè mọ agbára ọjà yìí. A ní oríire láti bá àwọn oníṣòwò bíi OPS ṣiṣẹ́ nítorí wọ́n sún mọ́ ilẹ̀ wọ́n sì lóye àìní àwọn oníbàárà wa. Àṣeyọrí wa wà nínú ṣíṣe àtúnṣe àti ìyípadà àti bí a ṣe lè lo ọjà yìí lọ́nà tó yàtọ̀ síra jẹ́ ẹ̀rí sí àwọn àǹfààní tí ó wà nínú fífi owó pamọ́ sínú irú ẹ̀rọ bẹ́ẹ̀.”
Gẹ́gẹ́ bí Telestack ti sọ, àwọn ọkọ̀ akẹ́rù ìjìnlẹ̀ tàbí ọkọ̀ akẹ́rù ìsàlẹ̀ ilẹ̀ nílò àwọn iṣẹ́ ìjọba tó gbowó lórí láti fi síta, wọn kò sì le gbé wọn sípò tàbí kí wọ́n gbé wọn sípò bí ilé iṣẹ́ náà ṣe ń gbòòrò sí i. Àwọn ohun èlò ìfúnni ilẹ̀ ní ojú ọ̀nà tí a fi ṣe àtúnṣe díẹ̀ pẹ̀lú àǹfààní àfikún ti ṣíṣe àtúnṣe nígbà tí a bá ń ṣiṣẹ́ àti láti lè gbé wọn lọ sí ipò mìíràn lẹ́yìn náà.
Àwọn àpẹẹrẹ mìíràn ti àwọn ohun èlò ìdọ̀tí ẹ̀gbẹ́ nílò fífi sori ẹrọ pẹ̀lú àwọn ògiri jíjìn/àwọn bẹ́ǹṣì gíga, èyí tí ó nílò iṣẹ́ ìkọ́lé tí ó gbowólórí àti iṣẹ́ tí ó le koko. Ilé-iṣẹ́ náà sọ pé gbogbo owó ni a ti mú kúrò pẹ̀lú ohun èlò ìyọkúrò ẹ̀gbẹ́ Telestack.
Waddell tẹ̀síwájú pé, “Iṣẹ́ pàtàkì ni èyí fún Telestack nítorí ó ń fi hàn pé a dáhùn sí ohùn oníbàárà àti agbára wa láti lo àwọn ìmọ̀ ẹ̀rọ tí a ti fìdí múlẹ̀ sí àwọn ohun èlò tuntun. àwọn ohun èlò ìfúnni fún ohun tí ó ju ogún ọdún lọ, a sì mọ̀ nípa ìmọ̀ ẹ̀rọ dáadáa. Pẹ̀lú ìrànlọ́wọ́ ilé iṣẹ́ àti oníṣòwò ní gbogbo ìgbésẹ̀, àwọn ẹ̀ka Titan wa ń tẹ̀síwájú láti máa pọ̀ sí i ní iye àti iṣẹ́ ìdàgbàsókè. Ìrírí wa ní onírúurú ẹ̀ka ṣe pàtàkì láti rí i dájú pé a ṣe àṣeyọrí nínú iṣẹ́ ọnà, ó sì ṣe pàtàkì kí a máa bá wọn ṣiṣẹ́ láti ìbẹ̀rẹ̀, kí a lè ní òye tó dájú nípa àwọn àìní ìmọ̀ ẹ̀rọ àti ti ìṣòwò ti iṣẹ́ èyíkéyìí, èyí tí ó ń jẹ́ kí a lè fún àwọn onímọ̀ ní ìmọ̀ràn tó dá lórí ìrírí wa kárí ayé.”
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Sep-02-2022