
Faranti 1 na Baffle 2-Gidan ɗaukar kaya na tuƙi 3-Shaft 4-Sprocket 5-Sarki 6-Tayar da ke tallafawa 7-Sprocket 8-Firam 9 - Faranti na Chute 10 - Sarkar waƙa 11 - Mai rage gudu 12 - Faifan rage gudu 13 - Maƙalli 14 - Mota 15 - Maɓuɓɓugar buffer 16 - Shaft mai tayar da hankali 17 Gidan ɗaukar kaya na tashin hankali 18 - Naúrar VFD.
Babban na'urar shaft: ta ƙunshi shaft, sprocket, backroll nadi, hannun faɗaɗawa, wurin zama na bearing da kuma birgima bearing. Sprocket ɗin da ke kan shaft yana tura sarkar don ta yi aiki, don cimma manufar isar da kayan.
Sashin sarka: galibi ya ƙunshi sarkar hanya, farantin magudanar ruwa da sauran sassa. Sarkar wani ɓangaren jan hankali ne. Ana zaɓar sarka daban-daban bisa ga ƙarfin jan hankali. Ana amfani da farantin don ɗaukar kayan aiki. Ana sanya shi a kan sarkar jan hankali kuma sarkar jan hankali tana tuƙa shi don cimma manufar jigilar kayan.
Kekunan tallafi: akwai nau'ikan na'urori guda biyu, dogayen na'urori masu motsi da gajerun na'urori, waɗanda galibi suka ƙunshi na'urar birgima, tallafi, shaft, na'urar birgima (dogayen na'urori masu motsi suna da bearing mai zamiya), da sauransu. Aikin farko shine tallafawa aikin sarkar yau da kullun, na biyu kuma shine tallafawa farantin tsagi don hana lalacewar filastik da tasirin abu ke haifarwa.
Sprocket: Don tallafawa sarkar dawowa don hana karkacewa da yawa, wanda ke shafar aikin yau da kullun na sarkar.