Àwọn Àǹfààní ti Eédú Skru Conveyor

Ẹ̀rọ ìkọ́lé èédú, tí a tún mọ̀ sí ẹ̀rọ ìkọ́lé èédú, jẹ́ ohun èlò pàtàkì ní onírúurú ilé iṣẹ́, pàápàá jùlọ ní àwọn ilé iṣẹ́ ìkọ́lé níbi tí a ti ń lò ó láti gbé èédú àti àwọn ohun èlò mìíràn. Ẹ̀rọ ìkọ́lé èédú tuntun tí Sino Coalition ṣe tí wọ́n sì ṣe ti yí ilé iṣẹ́ náà padà pẹ̀lú àwọn ànímọ́ tó ti ní tẹ́lẹ̀ àti àwọn ìmọ̀ ẹ̀rọ tí wọ́n ní àṣẹ láti fún ní àṣẹ. Ọjà tuntun yìí ni àkọ́kọ́ irú rẹ̀ láti gba àwòrán ìkọ́lé aláìlópin, ó sì ju àwọn ọjà àgbáyé tó jọra lọ ní ti ìṣe àti iṣẹ́.

Ọ̀kan lára ​​àwọn àǹfààní pàtàkì ti ẹ̀rọ ìgbálẹ̀ èédú ni agbára rẹ̀ láti ṣiṣẹ́ ní àyíká tí ó ti sé, èyí tí ó mú kí ó jẹ́ àṣàyàn tí ó dára jùlọ fún àwọn ilé-iṣẹ́ tí wọ́n nílò ìgbésẹ̀ ohun èlò ní irú àwọn ipò bẹ́ẹ̀. Ẹ̀yà ara yìí kìí ṣe pé ó ń rí ààbò àyíká iṣẹ́ nìkan ni, ṣùgbọ́n ó tún ń dènà ìtújáde àwọn ohun tí ó léwu sínú afẹ́fẹ́, èyí tí ó bá ìtẹnumọ́ tí ń pọ̀ sí i lórí ààbò àyíká àti ìpamọ́ agbára mu.

Àwọn ìmọ̀ ẹ̀rọ tí a fi àṣẹ ṣe tí a fi sínú ìṣètò ẹ̀rọ ìgbálẹ̀ èédú mú kí ó yàtọ̀ sí àwọn àwòṣe ìbílẹ̀. Apẹẹrẹ ìpele tí kò lópin yìí fúnni ní ìyípadà àti ìpéye nínú mímú ohun èlò, èyí tí ó yọrí sí ìṣiṣẹ́ tí ó dára síi àti ìdínkù owó iṣẹ́. Ìṣẹ̀dá àwòrán yìí ti jẹ́ ohun tí ó ń yí padà nínú iṣẹ́ náà, èyí tí ó ń mú kí àwọn ìlànà gbígbé ohun èlò tí ó rọrùn àti tí ó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé ṣeé ṣe.

Jù bẹ́ẹ̀ lọ, ẹ̀rọ ìkọ́lé èédú láti ọ̀dọ̀ Sino Coalition ni a ṣe pàtó fún gbígbé èédú, èyí tí ó sọ ọ́ di ojútùú pàtàkì àti tí ó gbéṣẹ́ gidigidi fún àwọn ilé iṣẹ́ kokéènì àti àwọn ilé iṣẹ́ mìíràn tí ó ní í ṣe pẹ̀lú èédú. Iṣẹ́ rẹ̀ tí ó ga jùlọ àti ìgbẹ́kẹ̀lé rẹ̀ ti mú kí ó jẹ́ ọjà àfikún tí ó fẹ́ràn jùlọ fún àwọn ilé iṣẹ́ tí wọ́n ń wá ọ̀nà láti mú kí ìdúróṣinṣin àyíká àti ìpamọ́ agbára wọn pọ̀ sí i.

Ní ìparí, ẹ̀rọ ìkọ́kọ́ èédú tuntun láti ọ̀dọ̀ Sino Coalition dúró fún ìlọsíwájú pàtàkì nínú ìmọ̀ ẹ̀rọ ìtọ́jú ohun èlò. Pẹ̀lú àwọn ìmọ̀ ẹ̀rọ tí a fún ní àṣẹ àti àpẹẹrẹ pàtàkì fún gbígbé èédú, ó ní àwọn àǹfààní aláìlẹ́gbẹ́ fún àwọn ilé iṣẹ́, pàápàá jùlọ nínú àwọn ilé iṣẹ́ coking. Bí ìbéèrè fún ààbò àyíká àti ìpamọ́ agbára ṣe ń pọ̀ sí i, àwọn ànímọ́ tuntun ti ọjà yìí mú kí ó jẹ́ ohun ìní pàtàkì fún àwọn ilé iṣẹ́ tí wọ́n ń gbìyànjú láti mú àwọn ìbéèrè wọ̀nyí ṣẹ.

新闻2配图


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: May-24-2024