Ṣẹ́ẹ̀tì Oníṣẹ́ Ẹ̀rọ Ìfọ́ Ẹ̀wọ̀n Olóṣù China

Àwọn ẹ̀yà ara

1. Ó ní ọ̀pọ̀lọpọ̀ ìlò, ó sì lè gbé onírúurú ohun èlò, bí lulú (símẹ́ǹtì, ìyẹ̀fun), granular (ọkà, iyanrìn), àwọn ègé kéékèèké (èédú, òkúta tí a fọ́) àti olóró, ìbàjẹ́, ooru gíga (300-400). Ó ń fò, ó lè jóná, ó ń bú gbàù àti àwọn ohun èlò míràn.

2. Ìṣètò ìlànà náà rọrùn, a sì lè ṣètò rẹ̀ ní ìlà, ní inaro àti ní ìdàkejì.

3. Ohun èlò náà rọrùn, ó kéré, iṣẹ́ kékeré ni, ó fẹ́ẹ́rẹ́ ní ìwọ̀n, ó sì ní ọ̀pọ̀ point láti kó ẹrù àti láti tú ẹrù jáde.

4. Mú kí ìrìnàjò tí a ti di mọ́lẹ̀, pàápàá jùlọ fún gbígbé eruku, àwọn ohun èlò olóró àti àwọn ohun ìbúgbàù, mú kí àwọn ipò iṣẹ́ sunwọ̀n síi àti dènà ìbàjẹ́ àyíká.

5. A le gbe ohun elo naa si awọn itọsọna idakeji lori awọn ẹka mejeeji.

6. Fifi sori ẹrọ ti o rọrun ati idiyele itọju kekere.


Àlàyé Ọjà

Àwọn àmì ọjà

Láti mú kí ètò ìṣàkóso pọ̀ sí i déédéé nípasẹ̀ òfin “ní ti tòótọ́, ìsìn rere àti dídára jùlọ ni ìpìlẹ̀ ìdàgbàsókè ilé-iṣẹ́”, a gba kókó àwọn ọjà tí a so pọ̀ mọ́ra ní àgbáyé, a sì ń ṣe àwọn ọjà tuntun nígbà gbogbo láti tẹ́ àwọn oníbàárà lọ́rùn fún Ṣíṣe Ẹ̀rọ Ìkójáde ...
Láti mú kí ètò ìṣàkóso máa pọ̀ sí i déédéé nípasẹ̀ ìwà rere láti inú òfin “ní ti òtítọ́, ìsìn rere àti dídára gíga ni ìpìlẹ̀ ìdàgbàsókè ilé-iṣẹ́”, a máa ń gba ìpìlẹ̀ àwọn ọjà tí a so pọ̀ mọ́ra ní àgbáyé, a sì máa ń ṣe àwọn ọjà tuntun nígbà gbogbo láti tẹ́ àwọn oníbàárà lọ́rùn.Apẹẹrẹ Ẹ̀wọ̀n Scraper ti China ati Apẹẹrẹ Ẹ̀wọ̀n Scraper ti a fi omi bòGbogbo àwọn òṣìṣẹ́ ní ilé iṣẹ́, ní ilé ìtajà, àti ní ọ́fíìsì ló ń tiraka fún ète kan náà láti pèsè iṣẹ́ tó dára jù àti tó dára jù. Iṣẹ́ gidi ni láti jẹ́ kí àwọn oníbàárà ní àǹfààní. A fẹ́ láti fún àwọn oníbàárà ní ìrànlọ́wọ́ tó pọ̀ sí i. Ẹ káàbọ̀ gbogbo àwọn oníbàárà tó dára láti bá wa sọ̀rọ̀ nípa àwọn ohun tí a fẹ́ rà!

Ìtọ́ni

Apá pàtàkì ohun èlò ìkọ́kọ́ náà ni a fi ohun èlò ìkọ́kọ́ tí a ti sé pa (ihò ẹ̀rọ), ẹ̀rọ ìkọ́kọ́, ẹ̀rọ ìkọ́kọ́, ẹ̀rọ ìkọ́kọ́ àti ẹ̀rọ ààbò. Ẹ̀rọ náà ní ìṣètò tí ó rọrùn, ìwọ̀n kékeré, iṣẹ́ ìdìdì tí ó dára, fífi sori ẹrọ àti ìtọ́jú tí ó rọrùn; fífúnni ní ọ̀pọ̀lọpọ̀ àmì àti ṣíṣàkójọpọ̀ àmì, yíyan àti ìṣètò ilana tí ó rọrùn; nígbà tí a bá ń gbé àwọn ohun èlò ìkọ́kọ́, tí ó léwu, tí ó ga, tí ó lè jóná àti tí ó ń bú gbàù, ó lè mú kí àwọn ipò iṣẹ́ sunwọ̀n síi àti dín ìbàjẹ́ àyíká kù. Àwọn àwòṣe ni: irú gbogbogbòò, irú ohun èlò gbígbóná, irú ìwọ̀n otútù gíga, irú tí ó lè dènà wíwọ, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ.

Ìṣètò gbogbogbò ti ẹ̀rọ ìkọ́kọ́rí náà jẹ́ èyí tó bójú mu. Ẹ̀wọ̀n ìkọ́kọ́rí náà ń ṣiṣẹ́ déédéé ó sì ń lọ lábẹ́ ìwakọ̀ mọ́tò àti ẹ̀rọ ìdènà, pẹ̀lú ìṣiṣẹ́ tí ó dúró ṣinṣin àti ariwo díẹ̀. Gbígbé ohun èlò tí ó ń gbé àwọn ohun èlò púpọ̀ jáde nígbà gbogbo nípa gbígbé àwọn ẹ̀wọ̀n ìkọ́kọ́rí ní àpótí tí a ti dì mọ́ ti apá onígun mẹ́rin àti apá onígun mẹ́rin.

Àwọn Àléébù

(1) Ó rọrùn láti wọ̀ ìkòkò náà, ẹ̀wọ̀n náà sì ti bàjẹ́ gidigidi.

(2) Iyara gbigbe kekere 0.08–0.8m/s, agbara gbigbe kekere.

(3) Lilo agbara giga.

(4) Kò yẹ láti gbé àwọn ohun èlò tí ó ní ìrísí tí ó rọrùn láti kó jọ.

Ilé-iṣẹ́ wa ní àwọn ọ̀nà àyẹ̀wò dídára tó lágbára láti rí i dájú pé àwọn ọjà tí a fi ránṣẹ́ jẹ́ ọjà tó dára. Ètò iṣẹ́ lẹ́yìn títà ọjà parí, láti rí i dájú pé àwọn onímọ̀-ẹ̀rọ àti onímọ̀-ẹ̀rọ ilẹ̀ tí wọ́n ní ìrírí tó dára yóò dé ibi tí a yàn fún wọn láàrín wákàtí 12. A lè yanjú àwọn iṣẹ́ àkànṣe láti òkèèrè nípasẹ̀ ìbánisọ̀rọ̀ fídíò ìpàdé.


  • Ti tẹlẹ:
  • Itele:

  • Kọ ifiranṣẹ rẹ si ibi ki o fi ranṣẹ si wa