Ko da kuwa sabon mai siye ne ko tsohon abokin ciniki, mun yi imani da dogon lokaci da kuma dangantaka mai aminci ga jigilar kayayyaki na OEM mai zafi, hakar ma'adinai, sabbin kayan haɗin sarkar hatsi na alkama, don cimma kyakkyawan samfurin don biyan buƙatun abokin ciniki, duk kayanmu an duba su sosai kafin jigilar su.
Ko da kuwa sabon mai siye ne ko tsohon abokin ciniki, Mun yi imani da dogon bayani da kuma dangantaka mai aminci gaNa'urar Rarraba Sarkar Chain da Na'urar Rarraba Sarkar China, Dangane da layin samar da kayayyaki ta atomatik, an gina tashar siyan kayayyaki mai ɗorewa da tsarin kwangilar gaggawa a babban yankin China don biyan buƙatun abokan ciniki a cikin 'yan shekarun nan. Muna fatan yin aiki tare da ƙarin abokan ciniki a duk duniya don ci gaba tare da fa'idar juna! Amincewarku da amincewarku sune mafi kyawun lada ga ƙoƙarinmu. Kasancewa masu gaskiya, kirkire-kirkire da inganci, muna da fatan za mu iya zama abokan kasuwanci don ƙirƙirar makomarmu mai ban mamaki!
Na'urar ɗaukar scraper galibi tana ƙunshe da murfin sashe mai rufewa (ramin injin), na'urar ɗaukar scraper, na'urar watsawa, na'urar ɗaukar tension da na'urar kariya ta aminci. Kayan aikin suna da tsari mai sauƙi, ƙaramin girma, kyakkyawan aikin rufewa, shigarwa mai sauƙi da kulawa; ciyar da maki da yawa da sauke maki da yawa, zaɓin tsari mai sassauƙa da tsari; lokacin jigilar kaya, mai guba, zafi mai yawa, kayan wuta da fashewa, na iya inganta yanayin aiki da rage gurɓatar muhalli. Samfuran sune: nau'in gabaɗaya, nau'in kayan zafi, nau'in zafin jiki mai yawa, nau'in da ke jure lalacewa, da sauransu.
Tsarin jigilar scraper gaba ɗaya ya dace. Sarkar scraper tana aiki daidai gwargwado kuma tana motsawa ƙarƙashin tuƙin injin da na'urar rage zafi, tare da aiki mai ɗorewa da ƙarancin hayaniya. Kayan aikin jigilar kayayyaki waɗanda ke ci gaba da jigilar kayayyaki masu yawa ta hanyar motsa sarƙoƙin scraper a cikin rufaffen akwati na sashe mai kusurwa huɗu da sashin bututu.
(1) Maƙallin yana da sauƙin sawa kuma sarkar ta lalace sosai.
(2) Ƙarancin saurin watsawa 0.08–0.8m/s, ƙaramin ƙarfin fitarwa.
(3) Yawan amfani da makamashi.
(4) Bai dace a jigilar kayan da suka yi ƙauri ba, masu sauƙin tattarawa.
Kamfaninmu yana da tsauraran hanyoyin duba inganci don tabbatar da cewa kayayyakin da aka kawo kayayyaki ne masu inganci. Cikakken tsarin sabis na bayan-tallace-tallace, don tabbatar da cewa injiniyoyi na cikin gida da masu fasaha masu ƙwarewa za su isa wurin da aka tsara cikin awanni 12. Ana iya magance ayyukan ƙasashen waje ta hanyar sadarwa ta bidiyo.