An tsara shi da kyau don maganin ruwa mai datti na masana'antu, na'urar ɗaukar sukurori mara shaft, ba tare da shaft ba

Siffofi

1. Matsakaicin diamita shine 800mm.

2. Kayan aikin yana da santsi wajen ciyarwa, ƙarfi mai ƙarfi, juriyar lalacewa.

3. An inganta yanayin ƙarfin ruwan wukake don hana ruwan wukake buɗewa ko lanƙwasa ƙarshensa.

4. Sufuri a rufe, kariyar muhalli da kuma tanadin makamashi.

5. Ɗauki ruwan wukake masu ƙarfi waɗanda ba su da daidaito, waɗanda ke amfani da fasahar sauyawa daga farko zuwa ƙarshen ruwan wukake.

6. Ana iya ƙara kauri na ruwan wukake, ana iya inganta ƙarfin ruwan wukake kuma ana iya tsawaita rayuwar sabis.

7. An inganta yanayin ƙarfin ruwan wukake don hana ruwan wukake buɗewa ko lanƙwasa ƙarshensa.

8. An yi ruwan wuka ne da kayan da ke jure lalacewa da kuma jure tsatsa.

9. Ƙara ƙarfe mai kusurwa a tsakiyar tashar fitar da iska zai iya sa ɓawon ya fi santsi.

10. Tabbatar cewa layin kwance na ginshiƙin kwal a cikin silo ya faɗi daidai gwargwado don hana ginshiƙin kwal ɗin tauri da toshewa.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Ko da kuwa sabon mai siye ne ko tsohon abokin ciniki, mun yi imani da dogon lokaci da kuma dangantaka mai aminci ga Tsarin Masana'antu na Maganin Ruwa Mai Tsabtace Bakin Karfe Mai Shaftless Conveyor, Mu kuma mu ne sashen masana'antar OEM da aka naɗa don shahararrun samfuran kaya a duniya. Barka da zuwa kiran mu don ƙarin tattaunawa da haɗin gwiwa.
Ko da kuwa sabon mai siye ne ko tsohon abokin ciniki, Mun yi imani da dogon bayani da kuma dangantaka mai aminci gaFarashin jigilar sukurori da sukurori na masana'antu na ChinaMun yi imani da cewa fasaha da sabis sune ginshiƙinmu a yau kuma inganci zai ƙirƙiri ganuwar mu mai inganci na nan gaba. Mu kaɗai ne za mu iya cimma inganci mafi kyau, kuma za mu iya cimma abokan cinikinmu da kanmu. Barka da abokan ciniki a ko'ina don tuntuɓar mu don samun ƙarin kasuwanci da alaƙa mai inganci. Kullum muna nan muna aiki don biyan buƙatunku duk lokacin da kuke buƙata.

Gabatarwa

Sabuwar na'urar jigilar sukurori ta kwal da Sino Coalition ta tsara kuma ta ƙera tana da fasahohi da dama na mallaka, ita ce ta farko da ta rungumi tsarin sautuka marasa iyaka kuma ta zarce samfuran ƙasashen duniya iri ɗaya. Ana amfani da wannan samfurin galibi a masana'antar coking, tana jigilar kayan aiki don kwal, wanda ya dace da canja wurin kayan a cikin yanayi mai rufewa, kuma shine samfurin kayan haɗi da aka fi so don kare muhalli da kiyaye makamashi. Ana iya ƙara ƙa'idodin saurin mita masu canzawa don sarrafa kwararar kayan da kuma cimma adadi mai yawa.

Tsarin gini

Ana iya raba mai ciyar da sukurori zuwa sassa uku: akwatin, haɗa sandar sukurori da kuma na'urar tuƙi.
An haɗa sandar sukurori da tashar ciyarwa, tashar fitarwa da sandar sukurori.

Rarraba ciyarwar sukurori

Miyar da aka yi da murhu mai girman mita 6.
Miyar da aka yi da murhu mai girman mita 7.
Miyar da aka yi da sukurori tare da tanda mai girman mita 7.63.

Kayayyakin gyara

Sandunan sukudi: Kamfaninmu ya ƙware wajen samar da manyan sandunan sukudi masu girman diamita tsakanin 500-800. Haƙarƙarin an yi su ne da ƙarfen carbon, kuma sandar sukudi da ruwan wukake bakin ƙarfe ne, suna da inganci mai kyau da farashi mai kyau.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi