Babban Sayayya don Babban Sabis na OEM Ce Mai Rarraba Bel ɗin Bututu Mai Takaddun Shaida

Pulley mai jure wa lalacewa ta GT samfuri ne mai adana kuzari kuma mai lafiya ga muhalli, wanda ya kai matakin ci gaba na duniya. Pulley mai jure wa lalacewa ta GT yana maye gurbin yadudduka na roba na gargajiya da kayan da ke jure wa lalacewa ta ƙarfe da yawa tare da saman pulleys ɗin mai jigilar kaya. Tsawon rayuwar yau da kullun na iya kaiwa sama da awanni 50,000 (shekaru 6).


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

An sadaukar da kai ga tsauraran matakan tsaro da kuma kula da masu siyayya, ƙwararrun ma'aikatanmu suna nan koyaushe don tattauna buƙatunku da kuma tabbatar da cikakken jin daɗin mai siye don Babban Siyayya don Babban Sabis na OEM Ce Mai Rarraba Bel ɗin Bututu, Muna maraba da sabbin abokan ciniki daga kowane fanni na rayuwa don tuntuɓar mu don dangantakar kasuwanci ta gaba da nasarar juna!
An sadaukar da shi ga tsauraran matakan tsaro masu inganci da kulawa ga masu siyayya, ƙwararrun ma'aikatanmu suna nan koyaushe don tattauna buƙatunku da kuma tabbatar da cikakken jin daɗin mai siyeNa'urar jigilar bututun China da kuma na'urar jigilar bututun bututunKamfaninmu yana da ƙungiyar tallace-tallace masu ƙwarewa, tushen tattalin arziki mai ƙarfi, ƙarfin fasaha mai kyau, kayan aiki na zamani, cikakken kayan gwaji, da kuma kyakkyawan sabis na bayan-tallace. Kayayyakinmu suna da kyau, ƙira mai kyau da inganci kuma suna samun amincewar abokan ciniki a duk faɗin duniya baki ɗaya.

Bayanin Samfurin

A cewar GB/T 10595-2009 (daidai da ISO-5048), tsawon rayuwar bearing ɗin pulley ya kamata ya wuce awanni 50,000, wanda ke nufin cewa mai amfani zai iya kula da bearing da saman pulley a lokaci guda. Matsakaicin rayuwar aiki zai iya wuce shekaru 30. Tsarin saman da tsarin ciki na kayan da ke jure lalacewa da ƙarfe da yawa suna da ramuka. Layukan da ke saman suna ƙara yawan jan hankali da juriyar zamewa. Pulleys ɗin conveyor na GT suna da kyakkyawan aikin watsa zafi, musamman a ƙarƙashin yanayin zafi mai yawa. Juriyar tsatsa wata fa'ida ce ta pulleys ɗin conveyor na GT. Hakanan yana iya cimma kyakkyawan aiki a bakin teku ko wasu yanayi masu rikitarwa. Babban taurin saman yana hana abubuwa na waje (files na ƙarfe ko ƙarfe) shiga cikin pulley, ta haka yana kare pulley.

A lokaci guda, Sino Coalition na iya samar da injinan jigilar kaya don wasu nau'ikan kayan aikin jigilar kaya, waɗanda injinan tuƙi ke da saman santsi da saman roba, kuma saman roba yana da saman roba mai faɗi, saman roba mai siffar herringbone (ya dace da aiki ɗaya), saman roba mai siffar rhombic (ya dace da aiki biyu), da sauransu. Injin tuƙi yana ɗaukar tsarin walda na siminti, haɗin faɗaɗa hannun riga da saman roba mai siffar rhomb na siminti, nau'in shaft mai siffar biyu. An nuna tsarin a cikin hoto mai zuwa:

bayanin samfurin1

Diamita da faɗin kura (mm): Φ 1250,1600
Yanayin shafawa da man shafawa: man shafawa mai tushe na lithium mai mai
Yanayin hatimin ɗaurin kai: hatimin labyrinth
Kusurwar kunsa ta injin tuƙi: 200 °
Rayuwar sabis: 30000h
Rayuwar zane: 50000h

Pulley mai juyawa yana ɗaukar saman roba mai faɗi. Pulley mai juyawa mai diamita iri ɗaya yana ɗaukar nau'in tsari iri ɗaya, kuma ana la'akari da haɗakar tashin hankali bisa ga matsakaicin ƙimar da aka ƙididdige. Tsarin tsari na musamman da aka nuna a cikin hoto mai zuwa:

bayanin samfurin2


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi