Sabunta Zane don Babban Aikin Bucket Wheel Reclaimer don Tsawon Hannun Jari

Gabatarwa

Gada guga dabaran reclainmer ya dace da albarkatun kasa na karfe da sauran masana'antu don kammala buƙatun fasaha na haɗawa da sake dawo da kayan aiki mai yawa kamar kwal, mai da hankali da tama mai kyau. Yana da halaye na sakamako mai kyau na haɗuwa, babban ƙarfin sake dawowa da ingantaccen samarwa.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Tare da cikakken ingantaccen tsarin gudanarwa na kimiyya, inganci mai kyau da ingantaccen bangaskiya, mun sami matsayi mai kyau kuma mun shagaltar da wannan masana'antar don Sabuntawar Zane don Babban Ayyukan Bucket Wheel Reclaimer don Tsawon Tsawon Jari, Idan kuna sha'awar kowane samfuranmu da sabis ɗinmu, ku tabbata ba ku da sha'awar kiran mu. Mun kasance muna son mu ba ku amsa a cikin sa'o'i 24 da yawa bayan karɓar buƙatar ku daban-daban da kuma samar da fa'idodi marasa iyaka da kasuwancin juna a cikin dogon lokaci.
Tare da cikakken ingantaccen tsarin gudanarwa na kimiyya, inganci mai kyau da ingantaccen bangaskiya, mun sami matsayi mai kyau kuma mun mamaye wannan masana'antar donChina Bridge Scraper Reclaimer da Scraper Reclaimers, Kamfaninmu yanzu yana da sassan da yawa, kuma akwai ma'aikata fiye da 20 a cikin kamfanin. Mun kafa kantin sayar da kayayyaki, dakin nunin kayayyaki, da ma'ajiyar kayayyaki. A halin yanzu, mun yi rajistar alamar tamu. Mun tsaurara bincike don ingancin samfur.

Bayanin Samfura

Tul ɗin da aka riƙa amfani da shi na mai dawo da dabaran bokitin gada an tsara shi a cikin kashin herringi ta tari. Ana ɗora na'urorin ƙafafun guga guda biyu akan babban katako kuma suna ramawa tare da shi akan ɓangaren giciye na tari. Masu hoppers na ƙafafun guga suna sake dawo da kayan a wurare daban-daban akan sashin giciye kuma sun gane kayan haɗakarwa a karon farko, sannan ƙafafun guga suna juyawa a kusa da babban katakon fitar da kayan da aka ɗauka a ƙasan ƙasa zuwa mai ɗaukar bel ɗin da aka ɗora akan babban katako a babban batu don yin haɗuwa na biyu. Kayan da aka sauke ta dabaran guga na farko za a yi jigilar su gaba ta mai ɗaukar bel ɗin mai karɓa kuma a haɗe shi da kayan da aka fitar ta hanyar dabaran guga ta biyu, cimma haɗuwa ta uku. A ƙarshe, ana sauke duk kayan da aka kwato zuwa mai ɗaukar bel ɗin da ke kan ƙasa, yana kammala haɗawa ta huɗu. Irin wannan ci gaba da sake dawowa da ayyukan fitarwa suna tabbatar da tasirin haɗakarwa mai kyau.

Lokacin da na'urar buckle-wheel ke motsawa zuwa wani ƙarshen daga wannan ƙarshen tare da babban katako kuma ya cika sau ɗaya tsari na sake dawowa, injin mai sarrafa na'ura zai ciyar da gaba ta hanyar nisa da aka riga aka rigaya, kuma a ƙarƙashin gogayya na hanyar tafiye-tafiye na buckle-wheel trolley, na'urar ƙwanƙwasa biyu za a juya tana gudana tare da babban katako kuma ta gudanar da aikin sake dawo da na biyu kamar yadda sake dawowa zai yi aiki kamar yadda sakewa zai yi aiki. don cimma burin sake dawo da gauraya.

Lokacin da na'urar buckle-wheel ke yin motsi akan babban katako, rake ɗin da aka saita akan na'urar buckle-wheel zai zama mai jujjuya motsi akan babban katako kuma, kuma za'a saka haƙorin rake na rake ɗin a cikin tarin kayan kuma yana motsawa tare da na'urar ƙugiya, haƙorin rake na rake zai saki kayan da aka sassare na ƙasa zuwa ƙasa. na tarin kayan, wanda zai gudanar da ayyukan haɗakarwa kafin a dawo da na'urar buckle-wheel. Matsakaicin kambori zai kasance tsakanin 37° na kusurwar tarawa da kusurwar zamewa, kuma kusurwar kafa ta farko ita ce 38° ~ 39°.

Tsarin cyclic na mai karɓar ci gaba a cikin kayan raking, sake dawowa, saukewa, maimaita ciyarwa da sake saukewa zai kammala ayyukan sake dawo da gauraya.

Babban tsarin: injin yana kunshe da na'urar zare-dabaran, injin gudu, injin bel, babban katako, na'urar rake, bucket-wheel connecting biam, buckle-wheel Trolley run inji, direban taksi, tsarin gano tsaro, tsaro slide waya da sauransu.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana