An sadaukar da kai ga ingantaccen tsarin gudanarwa da kuma kamfanin abokin ciniki mai la'akari, ƙwararrun abokan aikinmu na ƙungiyar gabaɗaya suna nan don tattauna buƙatunku da kuma tabbatar da cikakken jin daɗin mai siye ga Masana'antar Ƙwararru don Masana'antar Abrasion Resistant Ar500 Steel Plate, Muna maraba da masu siye daga ƙasashen waje don yin shawarwari don wannan haɗin gwiwa na dogon lokaci da kuma ci gaban juna.
An sadaukar da shi ga ingantaccen gudanarwa da kuma kamfanin abokin ciniki mai la'akari, ƙwararrun ma'aikatanmu gabaɗaya suna nan don tattauna buƙatunku da kuma tabbatar da cikakken jin daɗin mai siye.Farantin Karfe Mai Tsayi Na China, Farantin Gina Jirgin RuwaYanzu muna da fasahar samarwa mai ci gaba, kuma muna neman sabbin kayayyaki da mafita. A lokaci guda, kyakkyawan sabis ɗin ya ƙara wa kyakkyawan suna. Mun yi imanin cewa matuƙar kun fahimci samfurinmu, dole ne ku kasance a shirye ku zama abokan hulɗa da mu. Muna fatan tambayarku.
Ana amfani da na'urar sake yin ...
Mai sake ɗaukar kayan goge gefe ya ƙunshi katakon tafiya, firam, tsarin winch, tsarin sake ɗaukar kayan goge, firam ɗin tallafi, tsarin shafawa, ɗakin sarrafa tsarin waƙa da sauran abubuwan haɗin.
· Yi amfani da hanyoyin ƙira na zamani, kamar ƙira ta hanyar kwamfuta, ƙira mai girma uku da kuma inganta tsarin ƙarfe. Ta hanyar ɗaukar fasahar zamani, tare da ƙwarewar ƙira da ƙera na'urar dawo da kayan tara kaya da kuma ci gaba da taƙaitawa da haɓakawa, za mu iya cimma fasaha mai ci gaba da ma'ana da kuma amfani da kayan aiki masu inganci a cikin ƙira.
· Ana amfani da ingantattun kayan aiki da hanyoyin fasaha don tabbatar da cewa, misali, layin samar da ƙarfe kafin a yi masa magani zai iya tabbatar da inganta inganci da juriyar tsatsa na kayayyakin da aka ƙera, kuma amfani da manyan injunan niƙa da ban sha'awa yana inganta ingancin sarrafa manyan sassa. Ana yin dukkan haɗakar manyan sassa a masana'anta, ana gwada ɓangaren tuƙi a masana'anta, kuma ana yin ɓangaren juyawa ta hanyar mold.
·Yi amfani da sabbin kayan aiki, kamar kayan da ba sa jure lalacewa da kayan haɗin gwiwa.
· Kayan haɗi na waje suna ɗaukar samfuran zamani a cikin gida da waje.
· An samar da kayan aikin da matakan kariya daban-daban.
· Tsarin gwaji mai zurfi da tsarin gudanar da inganci mai tsauri.