Rangwamen Rangwame na yau da kullun 4000tph Nauyin Ma'ajiyar ...

Ka'idar Aiki

Da zarar an yi amfani da na'urar sake yin amfani da portal scraper recycle a kan layukan, ana fitar da kayan kuma a kai su ta hanyar tsarin sake yin amfani da scraper, sannan a mayar da su zuwa na'urar jigilar bel ɗin fitarwa don ɗaukar kaya. Hawan sake yin amfani da bel ɗin yana faɗuwa zuwa wani tsayi kamar yadda aka tsara bayan an ɗauki kowane Layer na kayan, sannan a maimaita wannan tsari har sai an cire kayan gaba ɗaya.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Muna da mafi kyawun kayan aiki na zamani, injiniyoyi da ma'aikata masu ƙwarewa, da kuma tsarin sarrafawa mai inganci da kuma tallafi mai kyau ga ma'aikata masu ƙwarewa kafin/bayan siyarwa don Rangwamen Rangwame na Tashar Mota Mai Nauyi 4000tph, Muna kuma da tabbacin cewa zaɓinku zai kasance da inganci da aminci. Da fatan za a tuntuɓe mu kyauta don ƙarin bayani.
Muna da mafi kyawun kayan aiki na zamani, injiniyoyi da ma'aikata masu ƙwarewa, da kuma tsarin gudanarwa mai inganci da kuma tallafi mai kyau ga ma'aikata masu samun kuɗi kafin/bayan tallace-tallace.Kamfanin Sayar da Shagon Hannun Jari na Longitudinal da Stockyard na ChinaMuna da alhakin duk cikakkun bayanai game da odar abokan cinikinmu komai ingancin garanti, farashi mai gamsarwa, isarwa cikin sauri, sadarwa akan lokaci, tattarawa mai gamsarwa, sharuɗɗan biyan kuɗi masu sauƙi, mafi kyawun sharuɗɗan jigilar kaya, sabis bayan tallace-tallace da sauransu. Muna ba da sabis na tsayawa ɗaya da mafi kyawun aminci ga kowane abokin cinikinmu. Muna aiki tuƙuru tare da abokan cinikinmu, abokan aiki, ma'aikata don samar da makoma mai kyau.

Gabatarwa

Tsarin tattarawa da sake dawo da kaya wanda ya ƙunshi na'urar sake dawo da kaya ta portal scraper da na'urar tara kaya ta gefe ana amfani da shi sosai a cikin ƙarfe, siminti, sinadarai da sauran masana'antu, wanda ya dace da wurin ajiyar kaya mai kusurwa huɗu tare da tsarin kayan aiki masu sassauƙa da ƙarancin buƙatar haɗawa. Wannan kayan aiki na iya ba da damar amfani da shi a cikin gida ko waje tare da buƙatar babban tsayi da kuma ayyukan ajiya. Nau'ikan kayan aiki guda biyu sune na'urar sake dawo da kaya ta semi-portal scraper da na'urar sake dawo da kaya ta portal scraper. Na'urar sake dawo da kaya ta Semi-portal scraper gabaɗaya ana sanya ta ne akan bango mai riƙewa kuma tare da haɗin crane stacker, ana gudanar da ayyukan tara kaya da sake dawo da kaya daban-daban, wanda hakan yana inganta ingancin samarwa sosai. Na'urar sake dawo da kaya ta Semi-portal scraper ita ce babban samfurin Sino Coalition. Bayan shekaru na ci gaba da haɓakawa, kamfanin yana da fasaha mai ci gaba da girma, ƙarancin gazawar aiki, ƙarancin kuɗin kulawa, ƙarancin kuɗin aiki da babban matakin sarrafa kansa. Yana da matsayi na gaba a kasuwannin cikin gida da na ƙasashen waje. Ana amfani da na'urar sake dawo da kaya ta portal scraper tare da haɗin gwiwar na'urar sake tattara kaya ta Side cantilever. Kayayyakinmu sun sami aikin injin ba tare da matuƙi ba kuma mai wayo, kuma suna ɗaukar man shafawa ta atomatik da ganewar asali, tare da ƙarancin kulawa. Halayen fasaha da matakin sarrafa kansa sune na farko.

Fa'idodin mai sake yin amfani da na'urar sake yin amfani da na'urar cire scraper ta Semi-portal

Ƙaramin yanki na bene;
Zai iya ƙara yawan tarin kayan a kowane yanki kuma ya bambanta wurin ajiya;
Kayan aikin yana aiki cikin kwanciyar hankali da aminci;
Ƙananan kuɗin aiki da kuɗin kulawa;
Tsarin sarrafawa mai atomatik sosai, yanayin aiki mai sauƙi, inganci da aminci;

Fa'idodin cikakken mai sake yin amfani da portal scraper reclamer

Babban tsayi da babban ƙarfin sake dawowa;
Yana iya gane bambancin ajiyar kayan;
Kayan aikin yana aiki cikin kwanciyar hankali da aminci;
Ƙananan kuɗin aiki da kuɗin kulawa;
Tsarin sarrafawa mai atomatik sosai, mai sauƙi, inganci kuma mai aminci yanayin aiki.

 

833

9363

256


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi