Masu Sake Gyaran Drum Masu Inganci Don Sake Gyaran Kayan Da Yawa

Fasallolin Samfura

· Aminci saboda tsauraran matakan aiwatar da buƙatun ƙira da kuma cikakkiyar fasahar aiwatarwa.

· Cika buƙatun fasaha. Yi amfani da hanyoyin ƙira na zamani, kamar CAD, 3D da kuma ƙirar tsarin ƙarfe mai kyau.

· Ci gaba. Ana iya sarrafa kayan aikin ta atomatik gaba ɗaya don ayyukan tara bayanai, don haka kasancewa samfuri ne mai sarrafa kansa sosai.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Tana da ingantaccen tarihin bashi na kasuwanci, kyakkyawan tallafi bayan siyarwa da kuma kayan aikin samarwa na zamani, yanzu mun sami matsayi mai kyau a tsakanin masu siyanmu a duk faɗin duniya don Masu Sake Gina Ganguna Masu Inganci don Sake Gina Kayan Aiki Masu Yawa, Muna maraba da ku da ku kasance cikinmu a wannan hanyar samar da kasuwancin kasuwanci mai wadata da inganci tare.
Tana da ingantaccen tarihin bashi na kasuwanci, kyakkyawan tallafi bayan siyarwa da kuma kayan aikin samarwa na zamani, yanzu mun sami babban matsayi a tsakanin masu siyanmu a duk faɗin duniya donMasu Sake Tsabtace Drum da Scraper na ChinaKamfaninmu koyaushe yana ba da inganci mai kyau da farashi mai ma'ana ga abokan cinikinmu. A ƙoƙarinmu, mun riga mun sami shaguna da yawa a Guangzhou kuma samfuranmu sun sami yabo daga abokan ciniki a duk duniya. Manufarmu koyaushe tana da sauƙi: Don faranta wa abokan cinikinmu rai da mafi kyawun mafita na gashi da kuma isar da su akan lokaci. Barka da sabbin abokan ciniki da tsoffin abokan ciniki don tuntuɓar mu don hulɗar kasuwanci ta dogon lokaci a nan gaba.

Gabatarwa

Ana amfani da na'urar sake yin ...

Tsarin gini

Mai sake ɗaukar kayan goge gefe ya ƙunshi katakon tafiya, firam, tsarin winch, tsarin sake ɗaukar kayan goge, firam ɗin tallafi, tsarin shafawa, ɗakin sarrafa tsarin waƙa da sauran abubuwan haɗin.

Siffofin fasaha

· Yi amfani da hanyoyin ƙira na zamani, kamar ƙira ta hanyar kwamfuta, ƙira mai girma uku da kuma inganta tsarin ƙarfe. Ta hanyar ɗaukar fasahar zamani, tare da ƙwarewar ƙira da ƙera na'urar dawo da kayan tara kaya da kuma ci gaba da taƙaitawa da haɓakawa, za mu iya cimma fasaha mai ci gaba da ma'ana da kuma amfani da kayan aiki masu inganci a cikin ƙira.

· Ana amfani da ingantattun kayan aiki da hanyoyin fasaha don tabbatar da cewa, misali, layin samar da ƙarfe kafin a yi masa magani zai iya tabbatar da inganta inganci da juriyar tsatsa na kayayyakin da aka ƙera, kuma amfani da manyan injunan niƙa da ban sha'awa yana inganta ingancin sarrafa manyan sassa. Ana yin dukkan haɗakar manyan sassa a masana'anta, ana gwada ɓangaren tuƙi a masana'anta, kuma ana yin ɓangaren juyawa ta hanyar mold.

·Yi amfani da sabbin kayan aiki, kamar kayan da ba sa jure lalacewa da kayan haɗin gwiwa.

· Kayan haɗi na waje suna ɗaukar samfuran zamani a cikin gida da waje.

· An samar da kayan aikin da matakan kariya daban-daban.

· Tsarin gwaji mai zurfi da tsarin gudanar da inganci mai tsauri.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi