Mai Samar da Wutar Lantarki Mai Inganci Mai Kyau don Ciyar da Kayan Abinci

Saboda halayen samfurin, akwai sassa da yawa masu rauni a cikin mai ciyar da apron. Da zarar sassan da ke cikin rauni sun lalace kuma ba za a iya maye gurbin sassan da ke cikin lokaci ba, wurin samarwa ba zai iya kammala samarwa cikin sauƙi ba saboda rufe kayan aiki, wanda ke haifar da asara mai yawa. Kamfaninmu zai iya samar wa abokan ciniki da sassa daban-daban na mai ciyar da apron cikin sauri, gami da farantin rami, sarka, abin nadi, sprocket na kai, sprocket na wutsiya, injin (Siemens, ABB da sauran samfuran), mai rage farashi (Flender, SEW da sauran samfuran). Idan abokin ciniki bai iya samar da girman da ya dace, kayan aiki da sauran bayanai na kayan da ke cikin kayan ba, kamfaninmu zai iya fitar da tsarin aunawa ga abokin ciniki don gudanar da aunawa ta zahiri yayin rufewa da kulawa a wurin, don tabbatar da cewa girman kayayyakin kayayyakin sun yi daidai, kayan sun cika ƙa'ida, sun cika tsawon rayuwar kayayyakin, da kuma tabbatar da samarwa da aiki a wurin samarwa. Kayayyakin kayayyakinmu suna da ɗan gajeren lokacin samarwa da isarwa da sauri, kuma suna da kyakkyawar alaƙa da kamfanonin jigilar kayayyaki da yawa, ana iya jigilar samfurin zuwa wurin abokin ciniki cikin ɗan gajeren lokaci tare da aiki mai tsada.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Yawanci muna mai da hankali kan abokan ciniki, kuma babban abin da muke mayar da hankali a kai shi ne ba wai kawai kasancewa ɗaya daga cikin masu samar da kayayyaki mafi alhaki, amintacce da gaskiya ba, har ma da abokin tarayya ga abokan cinikinmu don Mai Ba da Lantarki Mai Sauƙi Mai Kyau don Ciyar da Kayayyaki, Muna maraba da masu siye daga ƙasashen waje da su yi shawara don wannan haɗin gwiwa na dogon lokaci da kuma ci gaban juna.
Yawanci yana mai da hankali kan abokin ciniki, kuma babban abin da muke mayar da hankali a kai shi ne ba wai kawai kasancewa ɗaya daga cikin masu samar da sabis mafi alhaki, amintacce da gaskiya ba, har ma da abokin tarayya ga abokan cinikinmu.Ci gaba da Ciyar da Ciyar da Ciyar da Ciyar da Ciyarwa ta atomatik ta ChinaAn fitar da kayayyakinmu zuwa ƙasashe da yankuna sama da 30 a matsayin waɗanda suka fi samun riba. Muna maraba da abokan ciniki daga gida da waje da su zo su yi shawarwari kan harkokin kasuwanci da mu.

Bayanin Samfurin

bayanin samfurin1

Faranti 1 na Baffle 2-Gidan ɗaukar kaya na tuƙi 3-Shaft 4-Sprocket 5-Sarki 6-Tayar da ke tallafawa 7-Sprocket 8-Firam 9 - Faranti na Chute 10 - Sarkar waƙa 11 - Mai rage gudu 12 - Faifan rage gudu 13 - Maƙalli 14 - Mota 15 - Maɓuɓɓugar buffer 16 - Shaft mai tayar da hankali 17 Gidan ɗaukar kaya na tashin hankali 18 - Naúrar VFD.

Babban na'urar shaft: ta ƙunshi shaft, sprocket, backroll nadi, hannun faɗaɗawa, wurin zama na bearing da kuma birgima bearing. Sprocket ɗin da ke kan shaft yana tura sarkar don ta yi aiki, don cimma manufar isar da kayan.

Sashin sarka: galibi ya ƙunshi sarkar hanya, farantin magudanar ruwa da sauran sassa. Sarkar wani ɓangaren jan hankali ne. Ana zaɓar sarka daban-daban bisa ga ƙarfin jan hankali. Ana amfani da farantin don ɗaukar kayan aiki. Ana sanya shi a kan sarkar jan hankali kuma sarkar jan hankali tana tuƙa shi don cimma manufar jigilar kayan.

Kekunan tallafi: akwai nau'ikan na'urori guda biyu, dogayen na'urori masu motsi da gajerun na'urori, waɗanda galibi suka ƙunshi na'urar birgima, tallafi, shaft, na'urar birgima (dogayen na'urori masu motsi suna da bearing mai zamiya), da sauransu. Aikin farko shine tallafawa aikin sarkar yau da kullun, na biyu kuma shine tallafawa farantin tsagi don hana lalacewar filastik da tasirin abu ke haifarwa.

Sprocket: Don tallafawa sarkar dawowa don hana karkacewa da yawa, wanda ke shafar aikin yau da kullun na sarkar.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi