Gamsar da abokan ciniki shine babban burinmu. Muna riƙe da matakin ƙwarewa, inganci, aminci da sabis na masana'anta na Cantilever Bucket Wheel Stacker Reclaimer na Siyarwa, Inganci shine salon rayuwar masana'anta, Mai da hankali kan buƙatun abokan ciniki na iya zama tushen tsira da ci gaba na kamfani, Muna bin gaskiya da kyakkyawan ɗabi'ar aiki, muna duban zuwanku!
Gamsar da abokan ciniki shine babban burinmu. Muna riƙe da matakin ƙwarewa, inganci, aminci da kuma sabis na yau da kullun ga abokan cinikiInjin Sake Tsaftace Yadi na Kaya da Rotary Reclaimer na China, Zaɓuɓɓuka masu yawa da isarwa cikin sauri don dacewa da buƙatunku! Falsafarmu: Inganci mai kyau, kyakkyawan sabis, ci gaba da ingantawa. Muna fatan ƙarin abokai daga ƙasashen waje za su shiga cikin danginmu don ƙarin ci gaba nan gaba!
Mai sake tara kaya na sama da na gefe wani nau'in kayan ajiya ne na cikin gida. Ya ƙunshi mai tara kaya na cantilever, ginshiƙi na tsakiya, mai sake tara kaya na gefe (mai sake tara kaya na portal scraper), tsarin sarrafa wutar lantarki da sauransu. An sanya ginshiƙin tsakiya a tsakiyar wurin ajiyar kaya na zagaye. A saman ɓangarensa, ana sanya mai tara kaya na cantilever, wanda zai iya juyawa 360° a kusa da ginshiƙin kuma ya kammala tara kaya ta hanyar mazugi. Mai sake tara kaya na gefe (mai sake tara kaya na portal scraper) shi ma yana juyawa a kusa da ginshiƙin tsakiya. Ta hanyar mayar da mai tara kaya a kan mazubin sake tara kaya, ana goge kayan daga layi zuwa mazubin fitarwa a ƙarƙashin ginshiƙin tsakiya, sannan a sauke su zuwa mai jigilar kaya na overland don a kai su waje daga farfajiyar.
Kayan aikin na iya ci gaba da aiki na tattarawa da kuma dawo da su ta hanyar cikakken tsari na atomatik. Sino Coalition na ɗaya daga cikin kamfanonin da ke samar da cikakkun bayanai game da na'urar tattarawa ta sama da ta gefe. A halin yanzu, diamita na kayan aiki da ƙarfin ajiyar silo da ya dace da za a iya ƙera su ne 60m (15000-28000 m3), 70m (2300-42000 m3), 80m (35000-65000 m3), 90m (49000-94000 m3), 100m (56000-125000 M3), 110m (80000-17000 m3), 120m (12-23 m3) da 136m (140000-35000 m3). Na'urar tattarawa ta sama da ta gefe mai diamita na 136m ta kai matakin ci gaba a duniya. Tsarin ƙarfin tattarawa shine 0-5000 T/h, kuma kewayon ƙarfin dawo da kaya shine 0-4000 T/h.