Ma'aikatar Waje don Babban Kwancen Na'urar Haɗa Belt Mai Sauƙaƙawa don Siminti

Gabatarwa

Na'urar jigilar bel ɗin jigilar kaya ta ƙasa ta dace da jigilar magudanan ruwa na ƙarƙashin ƙasa a cikin ma'adinan kwal, ramukan da ke hawa kan tudu, hanyoyin sufuri na tsakiya na gangara, ɗaga manyan shaft masu karkata, ma'adinan kwal masu buɗewa da tsarin sufuri na ƙasa. Kayan aiki ne mai kyau don tallafawa injinan haƙar kwal.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Muna da ƙungiya mai inganci sosai don magance tambayoyi daga abokan ciniki. Manufarmu ita ce "gamsar da abokan ciniki 100% ta hanyar ingancin samfurinmu, farashi & sabis ɗin ƙungiyarmu" kuma mu ji daɗin suna mai kyau a tsakanin abokan ciniki. Tare da masana'antu da yawa, za mu iya samar da nau'ikan shagunan masana'antu iri-iri don Babban Kwandon Belt na Ƙasa don Siminti, Barka da zuwa ziyartar kamfaninmu da masana'antarmu. Tabbatar da cewa kun ji daɗin tuntuɓar mu idan kuna buƙatar ƙarin taimako.
Muna da ƙungiya mai inganci sosai don magance tambayoyi daga abokan ciniki. Manufarmu ita ce "gamsar da abokan ciniki 100% ta hanyar ingancin samfurinmu, farashi da sabis ɗin ƙungiyarmu" kuma mu ji daɗin kyakkyawan suna tsakanin abokan ciniki. Tare da masana'antu da yawa, za mu iya samar da nau'ikan kayayyaki iri-iriNa'urar jigilar Belt da Na'urar Naɗa Belt ta China, Kasancewar manyan mafita na masana'antarmu, jerin mafita namu an gwada su kuma sun ba mu takaddun shaida na hukuma. Don ƙarin sigogi da cikakkun bayanai game da jerin kayayyaki, tabbatar da danna maɓallin don samun ƙarin bayani.

Ka'idar samar da wutar lantarki ta ƙasa

Na'urar jigilar bel ɗin jigilar kaya ta ƙasa tana ɗaukar kayan daga sama zuwa ƙasa. A wannan lokacin, na'urar jigilar kaya tana buƙatar shawo kan gogayya kawai, don haka nauyin yana da sauƙi sosai. Idan nauyin kayan da ke isar da shi a alkiblar ƙarfin kayan ya fi na'urar bel ɗin roba da kanta ke gudana gogayya, na'urar juyawar motar za ta hanzarta ba tare da ɓata lokaci ba a ƙarƙashin jan kayan. Lokacin da saurin injin ya wuce saurin haɗin gwiwa, injin zai samar da wutar lantarki kuma ya samar da ƙarfin birki don iyakance saurin injin don ƙara ƙaruwa. Wato, ƙarfin da ke iya faɗuwa daga kayan da aka ɗauka yana canzawa zuwa makamashin lantarki ta hanyar injin. Saboda haka, makamashin lantarki da kayan da aka ɗauka ke samarwa za a iya mayar da shi cikin grid ɗin wutar lantarki ta hanyar hanyoyi daban-daban.

Matsalar Fasaha

Na'urar jigilar bel ɗin jigilar kaya ta ƙasa wani na'ura ce ta musamman da ke jigilar kayayyaki daga sama zuwa ƙasa. Tana da ƙarfi mara kyau yayin jigilar kayayyaki, kuma injin yana cikin yanayin birki na samar da wutar lantarki. Yana iya sarrafa farawa da tsayawar na'urar jigilar bel ɗin yadda ya kamata, musamman birki mai laushi mai sarrafawa na na'urar jigilar bel ɗin da za a iya sarrafawa a ƙarƙashin asarar wutar lantarki kwatsam. Hana na'urar jigilar bel ɗin gudu ita ce babbar fasahar na'urar jigilar bel ɗin ƙasa.

Mafita

1 Ɗauki yanayin aikin samar da wutar lantarki na jigilar kaya yana aiki a cikin yanayin "rashin wutar lantarki sifili", kuma sauran kayan aiki na iya amfani da wutar da ta wuce kima.
2 Ta hanyar tsarin dabaru na siginar, tsarin ba zai iya rasa tsarin dabaru na tsarin gaba ɗaya ba bayan an katse kebul ɗin.
3 Ta hanyar ɗaukar ƙirar na'urar kariya, hanyar sadarwa ta gwaji don duk sa ido kan jigilar kaya ta ƙasa an gina ta da makullin lantarki mai sauƙi.
4 Tsarin sarrafa dabaru na tsarin kulle birki na gaggawa yana tabbatar da aminci da amincin na'urar jigilar kaya a ƙarƙashin babban kusurwa da babban haɗari.
5 Tsarin da'irar hana tsangwama mai dorewa na siginar nesa yana sa watsa siginar samun nisa ta zama abin dogaro da aminci.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi