Masana'anta suna samar da Motar Mafal Ton 50 Gt3500 ta Haƙar Ma'adinai kai tsaye don siyarwa

Tsarin sauke kwantenar mota kayan aiki ne mai inganci da kuma adana kuzari don kayan aiki masu yawa, wanda ake amfani da shi sosai a fannoni kamar su aikin ƙarfe, hakar ma'adinai, tashoshin jiragen ruwa, wutar lantarki, masana'antar sinadarai da sauran kayan ajiya da sufuri.

Kamfanin Sino Coalition zai iya samar da kayan da aka yi amfani da su sau ɗaya, sau biyu, sau uku da kuma sau huɗu. Matsakaicin ƙarfin kayan da aka yi amfani da su wajen zubar da kayayyaki shine tan 8640 a kowace awa.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Manufarmu ita ce mu gamsar da abokan cinikinmu ta hanyar bayar da tallafi na zinariya, farashi mai kyau da inganci mai kyau ga Masana'antu. Muna ba da Motar Haƙar Ma'adinai ta Mafal 50 Ton Gt3500 kai tsaye don siyarwa, abokan ciniki da farko! Duk abin da kuke buƙata, ya kamata mu yi iya ƙoƙarinmu don taimaka muku. Muna maraba da masu sayayya daga ko'ina cikin duniya don yin aiki tare da mu don haɓaka juna.
Manufarmu ita ce mu cika wa abokan cinikinmu ta hanyar bayar da tallafi na zinariya, farashi mai kyau da kuma inganci mai kyau gaMotar Haƙar Ma'adinai ta China da Motar Zuba Jari Mai HaɗawaTare da ƙungiyar ma'aikata masu ƙwarewa da ilimi, kasuwarmu ta ƙunshi Kudancin Amurka, Amurka, Gabas ta Tsakiya, da Arewacin Afirka. Abokan ciniki da yawa sun zama abokanmu bayan kyakkyawan haɗin gwiwa da mu. Idan kuna da buƙatar kowane kayanmu, ya kamata ku tuntube mu yanzu. Muna fatan jin ta bakinku nan ba da jimawa ba.

Bayanin Samfurin

Fasahar zubar da mota ta ƙungiyar Sino Coalition ita ce kan gaba a ƙasar Sin kuma ta kai matsayi na gaba a duniya. Ta tsara kuma ta ƙera kusan saitin 100 na dumpers masu mota ɗaya, dumpers masu mota biyu, dumpers masu mota uku, dumpers masu mota huɗu da sauran kayayyaki iri-iri, matsakaicin ƙarfin zubar da kayayyaki na ƙira shine tan 8640 a kowace awa. Kasuwar cikin gida ta dumpers masu matsakaicin da manyan dumpers masu fiye da dumpers masu mota biyu ya fi sama da kashi 80%.

Tsarin jumper na mota guda ɗaya, bisa ga tsarin tsari, za a iya raba shi zuwa nau'in ninka-baya da nau'in ta hanyar-nau'i.

Tsarin juji na mota ɗaya na yau da kullun ya ƙunshi: juji na mota + ja na mota + tura mota + dandamalin canja wuri guda + matse ƙafa da kuma toshewar ƙafa.

Yawancin tsarin jumper na mota ɗaya na cikin gida suna cikin tsarin naɗewa.

Tsarin juji na mota ɗaya mai nau'in iri ɗaya ya ƙunshi: juji na mota + ja na mota + matse ƙafa da kuma matse ƙafa.

Tsarin jumper mai hawa biyu, bisa ga tsarin tsari, za a iya raba shi zuwa nau'in ninkawa-baya da nau'in ta hanyar-nau'i.

Tsarin juji mai inganci mai inganci ya ƙunshi: juji mai hawa biyu + jajayen mota + tura mota + dandamalin canja wurin mota biyu + matse ƙafafu, matse mai hawa biyu da kuma matse mai motsi.

Tsarin juye juyen juyen juyen motoci uku-uku ya ƙunshi: juyen juyen motoci uku-uku + injin juyen juyen mai nauyi + injin juyen mota mai sauƙi + injin tura mota + dandamalin motsa motoci uku-uku + matse ƙafafu da kuma toshe hanya ɗaya.

Ana iya raba kwandon juji mai mota ɗaya zuwa kwandon juji mai siffar C, kwandon juji mai siffar U da kuma kwandon juji mai siffar O mai siffar biyu.

Ana iya raba kwandon juji mai hawa biyu zuwa kwandon juji mai hawa biyu mai siffar C da kuma kwandon juji mai siffar O.

Ana iya raba kwandon juji mai hawa uku zuwa kwandon juji mai hawa uku mai siffar C da kuma kwandon juji mai siffar O.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi