Motar Dumper

Tsarin sauke jujjuyawar mota yana da inganci mai inganci da makamashi mai ci gaba da sauke kayan aiki don manyan kayan, waɗanda ake amfani da su sosai a fannonin ƙarfe, ma'adinai, tashar jiragen ruwa, wutar lantarki, masana'antar sinadarai da sauran kayan ajiya da sufuri.

Hadin gwiwar Sino na iya samar da guda, biyu, sau uku da hudu.Matsakaicin ƙarfin juji kayan ƙira shine ton 8640 / awa.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin Samfura

Fasahar jujjuya motoci ta hadin gwiwar Sin da ke kan gaba a kasar Sin, kuma ta kai matakin ci gaba na kasa da kasa.Ya ƙirƙira da kera kusan nau'ikan 100 na jujjuyawar mota guda ɗaya, masu jujjuya motoci biyu, masu jujjuya motoci uku, jujjuyawar mota huɗu da sauran samfuran nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan ƙirar ƙira shine 8640 ton / awa.Kasuwar kasuwan cikin gida na matsakaita da manyan masu jujjuyawa tare da jujjuyawar mota sau biyu ya fi 80%.

Tsarin jujjuyawar mota guda ɗaya, bisa ga tsarin shimfidawa, ana iya raba shi zuwa nau'in ninka-baya da nau'in ta-nau'i.

Tsarin jujjuyawar mota guda ɗaya na yau da kullun ya ƙunshi: mai jujjuya mota + mai jan mota + mai tura mota + dandamalin canja wuri guda + matsan dabaran da tasha.

Yawancin tsarin jujjuyawar mota guda ɗaya na cikin gida suna cikin tsarin ninkawa.

Tsarin jujjuyawar mota mai nau'in nau'in mota guda ɗaya ya ƙunshi: mai jujjuya mota + mai jan mota + mai tura mota + matsar dabara da tasha.

Tsarin jujjuyawar mota sau biyu, bisa ga tsarin shimfidawa, ana iya raba shi zuwa nau'in ninka-baya da nau'in ta-nau'i.

Tsarin jujjuyawar mota mai inganci mai inganci ya ƙunshi: mai jujjuya mota biyu + mai jan mota + mai tura mota + dandamalin canja wurin mota biyu + matse dabaran, babban matakin tsayawa da madaidaicin buffer mai motsi.

Tsarin jujjuyawar mota sau uku-baya ya ƙunshi: mai jujjuya mota sau uku + na'ura mai ɗaukar nauyi mai nauyi + na'ura mai ɗaukar haske + motar turawa + dandamalin motsi mai hawa uku + matse dabaran da tsayawa ta hanya ɗaya.

Hakanan za'a iya raba jujjuyawar mota guda ɗaya zuwa jibin mota guda ɗaya C-dimbin yawa, jujjuyawar mota guda ɗaya U-dimbin yawa da kuma dumper mota guda biyu mai siffar O-dimbin yawa.

Hakanan za'a iya raba jujjuyawar mota sau biyu zuwa jujin mota biyu mai siffar C mai siffa biyu da jujjuyawar mota sau biyu.

Hakanan za'a iya raba jujjuyawar mota sau uku zuwa jujjuyawar mota sau uku mai siffar C-dimbin yawa da jujjuyawar mota sau uku.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Rukunin samfuran